Free Shipping
Ships Today
2.900đ
3.900đ
Giấy in bill OJI là dòng giấy in nhiệt cao cấp đến từ Oji Holdings Corporation – tập đoàn giấy hàng đầu Nhật Bản với hơn 150 năm lịch sử. Sản phẩm..
Free Shipping
Ships Today
Easy
Returns
Lowest Price
Guarantee
Giấy in bill OJI là dòng giấy in nhiệt cao cấp đến từ Oji Holdings Corporation – tập đoàn giấy hàng đầu Nhật Bản với hơn 150 năm lịch sử. Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong hệ thống bán hàng POS, siêu thị, nhà hàng và các mô hình bán lẻ nhờ chất lượng in sắc nét, bề mặt mịn và khả năng bảo vệ đầu in vượt trội.
.jpg)
Giấy in bill OJI K57/K80
Phù hợp cho máy in hóa đơn lớn tại siêu thị, nhà hàng, cửa hàng bán lẻ.
Đặc điểm: In được nhiều thông tin hơn, phù hợp hệ thống bán hàng chuyên nghiệp.
Phù hợp cho máy POS cầm tay, máy in hóa đơn nhỏ và hệ thống bán hàng di động.
Đặc điểm: Nhỏ gọn, tiết kiệm giấy, phù hợp mô hình bán lẻ linh hoạt.
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy in nhiệt OJI |
| Khổ giấy | 80mm (K80) |
| Chiều dài cuộn | 45m / 65m / 80m |
| Đường kính lõi | 22mm (phổ biến) |
| Định lượng | 48 – 55 gsm |
| Bề mặt | Trắng sáng, phủ nhiệt cao cấp |
| Độ bền bản in | 12 – 18 tháng |
| Ứng dụng | Siêu thị, nhà hàng, quán cafe, POS bán lẻ |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Loại giấy | Giấy in nhiệt OJI |
| Khổ giấy | 57mm (K57) |
| Chiều dài cuộn | 38m / 45m |
| Đường kính lõi | 13 mm |
| Định lượng | 48 – 52 gsm |
| Bề mặt | Mịn, trắng sáng |
| Độ bền bản in | 12 – 18 tháng |
| Ứng dụng | Máy POS cầm tay, cửa hàng nhỏ, bán hàng di động |
Giấy in bill OJI là dòng giấy in hóa đơn nhiệt cao cấp thuộc thương hiệu Oji Holdings Corporation (Nhật Bản), phù hợp cho các doanh nghiệp yêu cầu chất lượng in ổn định, độ bền cao và vận hành chuyên nghiệp.
Với hai dòng phổ biến K80 và K57, sản phẩm đáp ứng đa dạng nhu cầu từ bán lẻ, nhà hàng, siêu thị đến hệ thống POS hiện đại.
| Thông Số Giấy In | |
| Kích thước | 57mm, 80mm |
| Quy cách | Bọc bạc, dán tem 2 đầu chống ẩm, tăng thời gian lưu trữ, nếu bảo quản tốt nơi thoáng mát, tránh ánh nắng mặt trời có thể để gần 2 năm in vẫn rõ nét. |
| Lõi nhựa | 13 -22mm |
| Chiều dài | Từ 12 - 50m |
| An toàn | Free BPA, không chứa phụ gia ăn mòn đầu in |
| Thương hiệu | OJI |
| Tương thích | Tất cả máy in nhiệt khổ 57mm,80mm: Xprinter, zywell, Epson, Bixolon, Gprinter, HPRT,… các dòng máy POS |
| Xuất xứ | Nhật Bản |