Free Shipping
Ships Today
16.999đ
19.200đ
Giấy in bill ATM ngân hàng K80x80mm nhiệt, cuộn lớn chuyên dụngGiấy in bill ATM ngân hàng là loại giấy nhiệt khổ lớn (thường là K80x80mm) được thiết k..
Free Shipping
Ships Today
Easy
Returns
Lowest Price
Guarantee
Giấy in bill ATM ngân hàng là loại giấy nhiệt khổ lớn (thường là K80x80mm) được thiết kế riêng cho hệ thống máy rút tiền tự động. Sản phẩm đóng vai trò quan trọng trong việc cung cấp biên lai giao dịch, sao kê tài khoản cho khách hàng một cách nhanh chóng và chuyên nghiệp.
Với đặc thù đặt tại các cây ATM ngoài trời hoặc sảnh ngân hàng, giấy in bill ATM của chúng tôi được sản xuất từ nguyên liệu giấy nhiệt cao cấp, giúp chống chịu tốt với điều kiện nhiệt độ và độ ẩm thay đổi mà vẫn giữ được độ sắc nét của thông tin.
.jpg)
Giấy in bill ATM ngân hàng
Sản phẩm không chỉ dùng cho ngân hàng mà còn ứng dụng rộng rãi trong nhiều lĩnh vực cần in ấn khối lượng lớn:
| Quy cách | Chi tiết |
|---|---|
| Khổ giấy | 80mm (K80) |
| Đường kính cuộn | 80mm (Tiêu chuẩn máy ATM) |
| Lõi giấy | Lõi nhựa hoặc lõi giấy cứng chuẩn quốc tế |
| Đóng gói | 30 hoặc 50 cuộn/thùng (Bọc bạc từng cuộn chống ẩm) |
| Tiêu chí | Giấy in ATM Cao Cấp | Giấy nhiệt phổ thông |
|---|---|---|
| Độ nét | Sắc nét, đen đậm, không lem | Hay bị mờ, đứt nét mã vạch |
| Bảo vệ máy | Lớp phủ láng mịn, không có bụi giấy | Nhiều bụi giấy gây bẩn đầu in |
| Thời gian lưu trữ | Từ 12 - 24 tháng | Dưới 6 tháng đã bắt đầu phai |
Tương thích dòng máy in:
Phù hợp mô hình doanh nghiệp:
1. Giấy in ATM này có cần dùng mực không?
Không. Đây là giấy nhiệt trực tiếp, máy ATM sử dụng đầu in nhiệt tác động lên bề mặt giấy để hiện chữ, giúp tiết kiệm chi phí vận hành tối đa.
2. Tại sao phải dùng cuộn lớn K80x80mm thay vì cuộn nhỏ?
Vì máy ATM có lưu lượng giao dịch rất lớn, việc dùng cuộn lớn (đường kính 80mm) giúp chứa lượng giấy dài hơn, giảm tần suất nhân viên phải đi thay giấy tại các điểm rút tiền từ xa.
3. Giấy có bị phai chữ khi khách hàng để trong ví không?
Sản phẩm cao cấp của chúng tôi có lớp phủ bảo vệ đặc biệt giúp chữ in bền màu hơn, chịu được ma sát khi khách hàng lưu giữ biên lai trong ví cá nhân.
4. Có hỗ trợ in quảng cáo ở mặt sau giấy in bill không?
Có. Xưởng nhận sản xuất và in sẵn các thông tin quảng cáo, logo thương hiệu ngân hàng ở mặt sau cuộn giấy theo yêu cầu riêng.
| Thông Số Giấy In | |
| Kích thước | 80mm x 80mm / 80mm x 410m (cuộn ATM lớn) / 57mm x 50mm (ATM mini) |
| Đường kính cuộn | ~ Ø80mm – Ø180mm |
| Lõi nhựa | 12.7mm (1/2 inch) hoặc 25.4mm (1 inch) |
| Chiều dài | ~40m – 410m |
| Định lượng | 55gsm – 80gsm |
| An toàn | Giấy cảm nhiệt không dùng mực, bề mặt phủ hóa chất in nhiệt, ít bụi, bảo vệ đầu in |
| Đóng gói | Đóng thùng carton, thường 10–50 cuộn/thùng |
| Thương hiệu | OEM - Dán nhãn theo yêu cầu: XPrinter, Giấy in nhiệt KPOS, IPOS, .... OJI, HANSOL |
| Tương thích | Máy ATM NCR, Diebold, Wincor Nixdorf, GRG Banking… (đa số ATM ngân hàng) |
| Xuất xứ | Việt Nam |