Free Shipping
Ships Today
3.000đ
4.000đ
Giấy in bill taxi K57 nhiệt - Giấy in hóa đơn taxi, máy tính tiền chuyên dụng Giấy in bill taxi là dòng giấy cảm nhiệt khổ nhỏ (thường là K57), được ..
Free Shipping
Ships Today
Easy
Returns
Lowest Price
Guarantee
Giấy in bill taxi là dòng giấy cảm nhiệt khổ nhỏ (thường là K57), được thiết kế đặc biệt để lắp đặt vào các đồng hồ tính tiền hoặc máy in hóa đơn tích hợp trên xe taxi. Sản phẩm giúp tài xế xuất biên lai thanh toán cho hành khách một cách chuyên nghiệp, minh bạch về lộ trình và giá cước.
Do đặc thù môi trường trên xe thường xuyên tiếp xúc với nhiệt độ cao và rung lắc, giấy in bill taxi của chúng tôi được sản xuất với lớp phủ nhiệt bền bỉ, giúp bản in luôn sắc nét và không bị nhòe đen do ảnh hưởng của thời tiết hay ánh nắng mặt trời qua kính xe.

Giấy in bill taxi
Sản phẩm là lựa chọn hàng đầu cho các đơn vị vận tải hành khách hiện đại:
| Thông số | Chi tiết sản phẩm |
|---|---|
| Khổ giấy | 57mm (K57) |
| Đường kính cuộn | Ø 30mm hoặc Ø 38mm (Chuẩn xe taxi) |
| Loại giấy | Giấy nhiệt trực tiếp (Không dùng mực) |
| Đóng gói | 50 cuộn/thùng hoặc 100 cuộn/thùng (Bọc bạc từng cuộn) |
| Tiêu chí | Giấy Taxi Chuyên Dụng | Giấy nhiệt giá rẻ |
|---|---|---|
| Khả năng chịu nhiệt | Bền bỉ, không tự đen khi để trong xe nắng nóng | Dễ bị thâm đen, nhòe chữ do nhiệt độ cao |
| Độ nét bản in | Đen đậm, rõ nét thông tin hãng và số tiền | In mờ, đứt nét làm khách hàng khó kiểm tra |
| Độ mịn bề mặt | Siêu mịn, bảo vệ đầu in tối đa | Nhiều bụi giấy, dễ làm kẹt dao cắt |
Tương thích dòng máy in:
Phù hợp mô hình doanh nghiệp:
1. Tại sao giấy in taxi thường có đường kính nhỏ (30mm)?
Do khay chứa giấy trên đồng hồ tính tiền taxi rất hạn chế về không gian. Việc dùng cuộn đường kính 30mm đảm bảo lắp vừa máy và nắp máy đóng kín, không bị kẹt giấy.
2. Để giấy trong xe taxi nắng nóng có bị đen không?
Giấy nhiệt chất lượng cao của chúng tôi có ngưỡng chịu nhiệt tốt. Tuy nhiên, để đảm bảo độ bền tuyệt đối, bạn nên để giấy ở hộc chứa đồ thoáng mát, tránh ánh nắng chiếu trực tiếp quá lâu.
3. Tôi có thể in logo hãng taxi lên mặt trước hoặc mặt sau giấy không?
Có. Xưởng nhận gia công in sẵn logo, số tổng đài hoặc thông tin quảng cáo ở mặt sau cuộn giấy để tăng tính nhận diện thương hiệu cho hãng taxi của bạn.
4. Giấy in này có dùng được cho máy POS cầm tay của Grab/Be không?
Hoàn toàn được. Các máy POS này đều sử dụng khổ giấy K57. Bạn chỉ cần chọn đường kính cuộn phù hợp (thường là 38mm) để sử dụng lâu hơn.
| Thông Số Giấy In | |
| Kích thước | 57mm x 25mm / 57mm x 30mm / 57mm x 38mm |
| Đường kính cuộn | Ø25mm – Ø38mm |
| Lõi nhựa | 8mm – 12mm |
| Chiều dài | ~10m – 15m |
| Định lượng | 55gsm – 70gsm |
| An toàn | Giấy cảm nhiệt không dùng mực, in trực tiếp, ít bụi, hạn chế kẹt giấy |
| Đóng gói | Thường 50 – 100 cuộn/thùng |
| Thương hiệu | OEM - Dán nhãn, sản xuất theo yêu cầu: Giấy in bill XPrinter, Giấy in nhiệt KPOS, IPOS, .... OJI, HANSOL |
| Tương thích | Máy in taxi cầm tay, máy in trên xe taxi (Mai Linh, Vinasun…), máy POS mini |
| Xuất xứ | Việt Nam |