Free Shipping
Ships Today
5.000đ
7.000đ
Giấy in bill order nhà bếp K80 nhiệt - Giải pháp báo món chính xác, chuyên nghiệp Giấy in bill order nhà bếp (giấy in lệnh bếp) là thành phần tem nhã..
Free Shipping
Ships Today
Easy
Returns
Lowest Price
Guarantee
Giấy in bill order nhà bếp (giấy in lệnh bếp) là thành phần tem nhãn không thể thiếu trong quy trình vận hành của các nhà hàng, quán café và quán ăn. Khi nhân viên phục vụ lên món trên phần mềm, máy in tại khu vực bếp sẽ tự động xuất lệnh in giúp đầu bếp nắm bắt thông tin món ăn, số lượng và các yêu cầu đặc biệt của khách hàng một cách tức thì.
Vì môi trường nhà bếp thường xuyên có nhiệt độ cao, hơi nước và dầu mỡ, dòng giấy in lệnh bếp K80 của chúng tôi được tăng cường lớp phủ bảo vệ, giúp bản in luôn rõ ràng, không bị mờ hay đen giấy do nhiệt độ môi trường, đảm bảo quy trình chế biến không bị sai sót.

Giấy in bill order nhà bếp K80 nhiệt
Sản phẩm đáp ứng hoàn hảo cho các mô hình dịch vụ ăn uống (F&B):
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết sản phẩm |
|---|---|
| Khổ giấy (Chiều rộng) | 80mm (K80) |
| Độ trắng | >= 92% ISO (Trắng tinh khiết) |
| Độ mịn bề mặt | Siêu láng mịn, cảm nhiệt nhạy 100% |
| Đường kính cuộn | Ø 45mm, 65mm hoặc 80mm (Tùy dòng máy in bếp) |
| Lõi giấy | Lõi nhựa hoặc lõi giấy cao cấp |
| Đóng gói | 50 hoặc 100 cuộn/thùng (Bọc bạc từng cuộn) |
| Tiêu chí | Giấy In Bếp Cao Cấp | Giấy Nhiệt Loại Thường |
|---|---|---|
| Chịu nhiệt môi trường | Bền màu, không bị đen giấy khi gần khu vực nóng | Dễ bị thâm xỉn màu do kích ứng nhiệt tự nhiên |
| Chất lượng hiển thị | Chữ đen đậm, không đứt nét giúp bếp đọc dễ dàng | In mờ, đôi khi mất chữ gây nhầm lẫn tên món |
| Độ sạch của giấy | Không bụi, bảo vệ đầu in máy in bếp đắt tiền | Nhiều bụi giấy, nhanh làm hỏng bộ phận cắt tự động |
✔️ Tương thích dòng máy in bếp:
✔️ Phù hợp mô hình doanh nghiệp:
Có thể do bạn sử dụng giấy chất lượng thấp có nhiều bụi giấy tích tụ hoặc biên giấy bị xơ. Sử dụng giấy in bếp cao cấp của chúng tôi với biên cắt mịn sẽ khắc phục hoàn toàn tình trạng này.
2. Giấy in bếp K80x45 và K80x80 khác gì nhau?
K80x45 có đường kính cuộn 45mm (ngắn hơn), phù hợp máy in nhỏ. K80x80 có đường kính cuộn 80mm (dài hơn), giúp bạn in được nhiều order hơn trước khi phải thay cuộn mới.
3. Giấy này có thể in được tem dán lên ly trà sữa không?
Không. Đây là giấy in bill nhiệt thường (không có keo dán). Nếu bạn cần dán lên ly, hãy chọn dòng "Giấy decal nhiệt" cũng có tại xưởng của chúng tôi.
4. Để giấy trong bếp có sợ bị hỏng lớp nhiệt không?
Giấy của chúng tôi được bọc bạc từng cuộn để bảo quản. Tuy nhiên, khi đã lắp vào máy, bạn nên tránh đặt máy in trực tiếp phía trên bếp nấu hoặc nơi có hơi nước phả thẳng vào.
| Thông Số Giấy In | |
| Kích thước | K80: 80mm x 45mm / 60mm / 80mm |
| Đường kính cuộn | K80: Ø45mm – Ø80mm |
| Lõi nhựa | 12mm – 17mm (lõi cứng, chịu nhiệt tốt) |
| Chiều dài | K80: ~40m – 80m |
| Định lượng | 65gsm – 80gsm |
| An toàn | Giấy cảm nhiệt không dùng mực, bề mặt phủ nhiệt, ít bụi, hạn chế bám dầu mỡ, chịu nhiệt môi trường bếp |
| Đóng gói | 50 – 100 cuộn/thùng, đóng túi chống ẩm |
| Thương hiệu | OEM - Dán nhãn, sản xuất theo yêu cầu: Giấy in bill XPrinter, Giấy in nhiệt KPOS, IPOS, .... OJI, HANSOL |
| Tương thích | Máy in bếp (Kitchen printer), máy POS Epson, Xprinter, Bixolon, Citizen… |
| Xuất xứ | Việt Nam |